TG012 Cikakkun Tsirrai Masu Haɓaka LED Masu Haɓaka Lambuna Fitilar Ado don Shuka na cikin gida

● Itacen Orchid- Thena ado girma fitiluZa'a iya yin wasa azaman sandar orchid, gyara tsutsotsi, kyau dam

●Best Full Spectrum LED Grow Lights- Orchid yawanci tsayi sosai, kuma yawanci yana buƙatar isasshen haske, tare da wannan hasken don orchids a cikin gida, ba kwa buƙatar damuwa game da photosynthesis.

● Tsayi Daidaitacce-Daidaita tsayin filin fitilar shuka na ƙasa don samar da ganye tare da isasshen haske.

tattara_img

Cikakken Bayani

Kamar yadda kuka sani daga sunansa, ana yin hasken wutar lantarki don furen orchid.

Bisa ga binciken masana, ko da yake orchid fure ne na inuwa, amma har yanzu suna buƙatar haske don girma cikin gida mafi kyau.

Mafi kyawun ƙarfin haske na nau'in orchids masu ƙarancin haske (kamar Phalaenopsis da Gem Orchid) shine 100 umol / m2s, kuma mafi kyawun ƙarfin haske na nau'in orchids mai haske (kamar Cattleya, Vanda) shine 500 umol / m2s, kuma photoperiod ne 12-14 hours.

Don haka mafi kyawun PPFD da suke buƙata shine 100-500 umol/m2/s.Kuma kuna buƙatar sa'o'i 12-14 tare da wannan hasken.Idan dogon lokacin rashin haske, orchid zai zama ƙaramin inuwa, ƙarancin furanni, ganye marasa lafiya, ko ma mutu a cikin kusan makonni 6.

Bayan mun koyi orchid, mun haɓaka ƙananan fitilu masu girma.

Cikakken bakan mu mai girma fitilu don tsire-tsire na cikin gida na iya taimakawa wajen gyara matsalolin dasa orchid, yana iya ɗaukar sanduna.Hasken duk yana zuwa ga ganye, don haka tsarin photosynthesis yana da inganci sosai.Lokacin da kake amfani da saman tebur ɗin mu girma fitilu, su haske ne na shuka don tsire-tsire na cikin gida furen orchid naka zai iya girma sosai.

Sunan samfur Saukewa: TG012 Girman fitila 4.7*4.7*7.7-28.3 inci
Wattage 10w Kayan abu PC
Lumen 360lm Yanayin launi 4000k
PPF *umol/s PAR
PPFD 3.9 inci: 101umol/m2s
1.9 inci: 207umol/m2s
1cm: 265umol/m2s
Kololuwar Tsawon Ruwa Blue: 450 nm
ja: 650 nm
Ra 95 Tushen wutan lantarki 5V
Yankin Amfani Orchid, BLOOM, tsire-tsire na gida, Sauran Takaddun shaida ce, EMC, LVD, RoHS, Kai
hasken shuka don tsire-tsire na cikin gida OEM

Mai Taimakon Tsirrai na Cikin Gida

na cikin gida shuka fitilu maroki
hasken shuka don masu samar da tsire-tsire na cikin gida

Kyakkyawan Orchids

Orchid yawanci yana da tsayi sosai, kuma yawanci yana buƙatar isasshen haske.Amma furanni koyaushe suna ɓoye ganye daga tsarin photosynthesis, wannan fitilar orchid na iya ɗaukar gungumen shuka kuma tana ba da isasshen haske ga ganye.
ya jagoranci masana'antar shuka tsire-tsire

Amfani daban-daban

hasken shuka don masana'antar tsire-tsire na cikin gida

Siffofin

iri girma fitilu ga na cikin gida shuke-shuke maroki
Hasken Haske

Hasken Haske

Daban-daban samfurin madadin haske.
Hannun na'ura mai daidaitawa

Hannun na'ura mai daidaitawa

Samar da tsire-tsire tare da fitilu masu dacewa
Mai Gudanarwa Aiki

Mai Gudanarwa Aiki

Zaɓi samfurin mafi kyau don tsire-tsire
Yawan amfani

Yawan amfani

Ado da haske ga kowane irin shuke-shuke.
Orchid sanda

Orchid sanda

Riƙe gungumen azaba na Orchid, babu rikici.
Ginin da za a iya cirewa

Ginin da za a iya cirewa

Tsaftataccen kyan gani, kyan gani, mai sauƙin shigarwa
Wuraren Siyar da samfur

Wuraren Siyar da samfur

01

A matsayin Kangin Shuka, Haske don Ganyayyaki.

Orchid yafi sanduna guda ko biyu, kuma itacen orchid yana da tsayi sosai, kuma yawanci yana buƙatar isasshen haske, koyaushe yana ɓoye ganye daga tsarin photosynthesis, wannan fitilar orchid na iya ɗaukar sandar shuka kuma tana ba da isasshen haske ga ganye.

02

Zaɓi mafi kyawun ƙirar haske.

Matsakaicin haske mafi kyau na ƙananan nau'in orchids shine 100 umol / m2s, kuma mafi kyawun hasken haske na nau'in orchids mai haske shine 500 umol / m2s, lokacin da ba ka son canza tsayi, zaka iya canza haske.

03

Samar da isasshen haske don photosynthesis

Mafi kyawun PPFD da suke buƙata shine 100-500 umol/m2/s.Daga daidaita nisa daga allon haske da ganye, tsire-tsire na iya samun bambantatsananin haske.

jagoranci ga shuka shuka maroki
ikon_icon1

HOURS ONLINE

Idan kuna da tambayoyi game da yadda ake shuka tsire-tsire da haske, kuna iya duba tare da ƙungiyar tallace-tallace ta mu.

jagoranci ga shuka shuka maroki

Bar Saƙonku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.